🎹 ♥♪*¨*♫ มาแบ่งปันเพลงที่คุณฟัง หรือ อยากแชร์ให้คนอื่นฟังตอนนี้กันเถอะ !! Vol.792 ♥♫*¨*♪ 🎹

กระทู้สนทนา
สวัสดีวันจันทร์ค่ะทุกคน ใครมีเพลงอะไรที่อยากแนะนำ อยากลองให้คนอื่นฟัง มาโพสต์กันได้เลยนะคะ
(ได้ทุกแนว ทุกภาษาเลยค่าาาาาาาาา)
วันนี้ขอเปิดกระทู้ด้วยเพลงนี้นะคะ จริงๆ เราลืมชื่อเพลงไปแล้วล่ะ แต่ก็พยายามหาจนเจอ.. เค้าล้อเล่น
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
เพลงที่สอง เราว่าเป็นเพลงที่เพราะดีค่ะ ฟังได้เรื่อยๆ ยิ้ม
เพลงที่สาม คิดว่าหลายคนน่าจะคุ้นหูอยู่นะคะ จากโฆษณาขนมโปเต้ (เข้าใจว่าในโฆษณาจะเป็นการแปลงเนื้อ) สาวแว่น
เพลงที่สี่ พอดีเราคิดถึงเสียงของ "Sakai Izumi" นิดหน่อยค่ะ เลยขอหยิบมาสักเพลงละกัน ดาว
เพลงที่ห้า เราว่าเป็นเพลงที่สนุก คลายเครียดใช้ได้เลยค่ะ หัวใจ
สุดท้าย ขอปิดด้วยเพลงนี้นะคะ ส่วนตัวเราชอบบรรยากาศ อารมณ์เพลงมากกก ฝนตก

ขอบคุณทุกคนที่เข้ามามีส่วนร่วมในกระทู้นี้ค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่