อยากเปลี่ยนพวงมาลัย Toyota Altis 2013 จากแบบแต่งเป็นแบบเดิมๆ พร้อมถุงลมนิรภัย มีที่ไหนแนะนำบ้างพร้อมราคา บางพลี บางบ่อ

สวัสดีค่ะ 

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ เราอยากเปลี่ยนพวงมาลัยรถเก๋ง Toyota Altis 2013 จากแบบแต่งมีแตรตรงกลาง 
เป็นแบบเดิมๆ ที่มากับตัวรถ เนื่องจากรถคว่ำแล้วเอาไปซ่อม แล้วร้านซ่อมใส่พวงมาลัยแบบนี้มาให้ จะกลับไปเปลี่ยนที่ร้านซ่อมก็ไกล 
เพื่อนๆ พี่ๆ มีแนะนำบ้างไหมคะ หรือสามารถหาจากเซียงกงแล้วไปให้ร้านเปลี่ยนให้ 
ตอนนี้เจ้าของกระทู้อยู่ที่บางบ่อ บางพลี สมุทรปราการค่ะ อยากได้ร้านแนะนำแถวๆ นี้
และรถเราโดนเรียกให้ไปเปลี่ยนถุงลมนิรภัยพอดี แต่ถุงลมเดิมน่าจะออกตั้งแต่รถอุบัติเหตุ ไม่ทราบว่าหากเปลี่ยนพวงมาลัยเป็นแบบเดิมๆแล้ว 
จะสามารถเอารถเข้าไปเปลี่ยนถุงลมนิรภัยที่ศูนย์ได้ไหมคะ 
ราคาพวงมาลัยเดิมๆ ตอนนี้ประมาณเท่าไหร่คะ 
รบกวนผู้รู้แนะนำเพิ่มเติมด้วยค่ะ 
ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่