ซีรี่ย์ที่ไม่ควรพลาด

หวัดดีค่า มีซีรี่ย์เกาหลีที่อยากแนะนำ (บางคนอาจไม่ชอบแต่เราชอบมาก)
Twenty five twenty one (8/10)เรื่องนี้สนุกมากเราวนดูหลายรอบเลย เรื่องราวน่ารักมาก แต่แอบเสียดายตอนจบนิดหน่อย 😭😭
ส่วนตัวเราชอบแนวสืบสวน พระเอกฉลาด หล่อ นางเอกสวยน่ารัก
Vagabond (9/10 เพราะว่าเรารอภาค2 อยู่ตอนนี้แต่ไม่เห็นวี่แววที่จะมาเลย😭)เรื่องนี้ก็สนุกค่ะ พระเอกนางเอกหล่อสวย ดู2-3 ตอนแรกอาจจะเบื่อแต่หลังๆเราว่าสนุกมากค่ะ
Taxi driver (10/10) เรื่องนี้ก็สนุกค่ะ ยิ่งภาค2 ยิ่งหนุก กำลังจะทำภาค3 ต่อด้วยค่ะ แนวสืบสวนแก้แค้นที่สำคัญพระเอกฉลาดและหล่อมากๆๆๆๆ บู๊เก่งด้วยค่ะ แนะนำเลย
มีใครชอบดูหนังซอมบี้ไหมคะ
ถ้าเป็นซอมบี้ เราว่าเรื่อง
Happiness (9/10) เรื่องนี้สนุกค่ะพระเอกน่ารักก นางเอกเก่งค่ะ 
มัธยมซอมบี้ เรื่องนี้รอภาค 2 อยู่ค่ะ สนุกมากๆๆๆ เราดูจบตั้งแต่วันแรกที่เข้าเน็ตฟลิ๊กเลย
ด่วนนรกซอมบี้คลั่ง เรื่องนี้ก็สนุกค่ะ 10/10 เลย 
ฝ่านรกซอมบี้คลั่ง เรื่องนี้ก็ 10/10 เดือดมากค่ะ ชอบมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่