บางบัวทอง ต.ลำโพ หมู่บ้านเฟื่องสุข 3 ไป หมอชิต2 เดอะมอลล์งามวงศ์วาน รถไฟสายสีม่วง

1. บางบัวทอง แถว อบต.ลำโพ ไปหมอชิต2 มีรถตู้ผ่านไหมครับ ถ้าไม่มี ต้องไปรอรถที่ไหนครับ แล้วราคาเท่าไรครับแล้วตอนกลับมามีรถกลับไหมครับ
2. ไปเดอะมอลล์งามวงศ์วาน รถตู้ผ่านไหมครับ ถ้าไม่มี ต้องไปรอรถที่ไหนครับ แล้วราคาเท่าไรครับ แล้วตอนกลับมามีรถกลับไหมครับ
3. จะไปรถไฟฟ้าสายสีม่วง สถานีคลองไผ่มีรถตู้ผ่านไหมครับ ถ้าไม่มี ต้องไปรอรถที่ไหนครับ แล้วราคาเท่าไรครับ แล้วตอนกลับมามีรถกลับไหมครับ

พอดีผมพึ่งย้ายมาทำงานแถวนี้ เลยอยากรู้ข้อมูลการเดินทางไปกลับแบบละเอียดครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่