การยิงของpub g

กระทู้คำถาม
คือเรื่องมีอยู่ว่าผมเนี่ยก็เล้นไปเป็นปี2ปีล่ะเเล้วทีนี้สมัยก่อนนี่ตัวที่วิ่งอยู่นี่ไม่ใช่ปัญหาเลยครับถ้าไม่มีที่กำบังใกล้ก็ตุยคับเเต่ผมไม่รู้ว่าเค้าปรับหรืออ่ะไรหรือเปล่าหรือผมฝีที่มือตกหรือป่าวเดี๋ยวนี้นี่ยิงตัวที่วิ่งอยู่อยู่อยู่นิ่งๆผมก็โครตดีใจล่ะอย่างน้อยๆผมก็มีเเรงค์ขึ้นสักนิดหน่ยล่ะคับเดี๋ยวนี้ในความคิดผมpub gยิงยากขึ้น
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่