ถ้าต้องการคลิกลิงค์จากหน้าเว็บของเรา เพื่อให้ไปเลือก dropdown list ในแบบฟอร์มของอีกเว็บต้องทำอย่างไรครับ

จากรูปภาพผมดูแลเว็บ A อยู่ แต่เว็บ B เป็นของสำนักงานใหญ่ พอดีเวลาคนเข้ามาในเว็บเราแล้วเลือกเรียนกับเรา แต่คลิกลิงค์ไปหน้าสมัครรวม มันต้องเลือกสาขา... ปรากฏว่าสาขาของเรามันอยู่ล่าง ๆ บางคนเขาหาไม่เจอ เลยอาจจะไปสมัครที่สาขาอื่น ๆ เลยอยากแก้ไขให้เขาคลิกเลือกลิงค์จากหน้าเรา แต่ไปโผล่ที่เว็บ B แล้วในฟอร์มเลือกสาขาเราเลย ที่เหลือก็ให้เขากรอกไปตามลำดับ

สำหรับหน้าเว็บ B ผมเห็นแค่โครงสร้างของฟอร์มและ option ตัวเลือกของสาขานะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่