ทำไมสลับไปใช้บัญชีเพจที่ตัวเองสร้างขึ้นไม่ได้

สวัสดีค่ะ คือว่าเราสร้างเพจขึ้นมาเอง ปกติเฟสบุ๊คจะสามารถสลับไปใช้บัญชีเพจได้ปกติ เราเชื่อมให้มีผู้ดูแลเพจไว้ อยู่สองเฟส ก็คือเฟสเราทั้งสองเลย ตอนนี้เข้าเพจไม่ได้ทั้งสองเฟสเลยค่ะ คือเพจนี้เราไว้ใช้ขายของค่ะ แต่อยู่ๆเดือนนี้ก็สลับไปใช้บัญชีเพจไม่ได้ค่ะ เหมือนเพจไม่เชื่อมต่อกับเฟสบุ๊คส่วนตัวค่ะ ลองกดไปตรงที่ตั้งค่า ตรงคำว่าเพจที่สร้าง ปกติจะเจอเพจ แต่ครั้งนี้ไม่เจอเพจที่สร้างค่ะ ขึ้นมาแต่คำว่าสร้างเพจใหม่ 
แต่ถ้าพิมพ์ในช่องค้นหา ก็ยังค้นหา เพจเจออยู่นคะ แต่แค่เข้าไปบัญชีเพจไม่ได้ค่ะ 
น่าจะเกิดจากปัญหาอะไรบ้างคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่