ถ่ายพรีเวดดิ้งที่ไหนดีคะ แฟนขี้อาย ไม่ชอบถ่ายรูปในที่สาธารณะ

กำลังหาสถานที่ถ่ายพรีเวดดิ้งค่ะ อยากถ่ายแบบชิลๆ ไม่ต้องแต่งองค์ทรงเครื่องเยอะแบบถ่ายในสตูดิโอ (ไม่ชอบฟีลถ่ายในสตูดิโอ) ซึ่งจะไปถ่ายที่สวนสาธารณะ หรือตามสตรีท แฟนก็ไม่ชอบอีก เพราะเป็นคนขี้อาย ไม่กล้าถ่ายรูปตรงที่มีคนเยอะ 

เราเลยคิดว่า หรือจะถ่ายในบ้านดี แต่บ้านเราสองคนไม่มินิมอลมินิใจให้น่าถ่ายเลย เพื่อนๆมีแนะนำไหมคะ ว่าควรถ่ายที่ไหนดี

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่