Big C พนักงานแผนกคอมพิวเตอร์ ทำหน้าที่อะไร?

ผมเพิ่งสมัครตำแหน่งนี้ไปครับ เพราะมีความรู้ด้านภาษาพอสมควร และทักษะด้านคอมพอใช้ได้ แต่ไม่ทราบว่าตำแหน่งนี้ทำหน้าที่อะไร ใครทำงานแผนกนี้มีข้อมูลอะไรบอกกันได้นะครับ ขอบคุณครับ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
ต้องแยกนะ เพราะในห้างบิ๊กซีมี

1. เป็นแนว IT Support ทำงานหลังบ้าน หรือ

2. ในแผนกขายคอมฯ เป็นพนักงานขายประจำส่วนที่เกี่ยวข้องกับคอมฯ ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่