อยากให้เพื่อนๆในพันทิปช่วยแชร์ประสบการณ์การทำงานเป็นผู้จัดการร้านอาหารในห้างหน่อยค่ะ

เราเห็นประกาศรับสมัครงานตำแหน่งผู้จัดการร้านอาหารในห้างแห่งหนึ่ง เป็นร้านอาหารญี่ปุ่นค่ะ เงินเดือนเริ่มต้น 22,500 บาท เลยสนใจจะลองสมัครงานนี้ดูค่ะ แต่เราไม่มีประสบการณ์การทำงานร้านอาหารมาก่อนเลย เลยอยากรู้ว่าหน้างานจริงๆมันมีความเหนื่อย ความยาก ความกดดันมากแค่ไหน

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่