Asiana หรือ korean air แนะนำสายการบินไหนมากกว่าคะ?

สวัสดีค่ะ ต้นเดือนหน้าจะเดินทางไปเที่ยวต่างประเทศ ยังลังเลระหว่าง 2 สายการบินเพราะอยากแวะเที่ยวเกาหลีแบบ layover 1 คืนหรือมากกว่านั้น คำถามคือ
1.)ปัจจุบันยังมีการบริการของ asiana ที่เป็น city tour อยู่อีกไหมคะ หรือว่าหลังโควิดมายกเลิกแล้ว เนื่องจากไม่ได้ไปเกาหลีมา 5-6 ปีแล้ว
2.)การ layover เกิน 1 คืนเราสามารถออกจากสนบ ไปที่พักและเที่ยวได้ปกติเลยไหมคะ
3.)สนบ อินชอนมีบริการพื้นที่ฝากกระเป๋าเหมือนสุวรรณภูมิไหมคะ
อันไหนเข้าใจผิดก็สามารถบอกได้เลยนะคะไม่ได้เที่ยวนานแล้ว หากมีร้านอาหารแนะนำฝากแปะไว้ให้หน่อยนะคะฉายเดี่ยวลุยมากๆ 
ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่