ตามหาหนังก่อการร้าย

กระทู้คำถาม
ผมอยากได้ชื่อหนังเรื่องนี้ครับ เคยดูในช่อง Mชาแนล เมื่อนานมาแล้ว เนื้อเรื่องจะมีอยู่ว่า จะมีฝั่งผู้ก่อการมาปล้นเรือแล้วฆ.. ลูกเรือบนเรือหมด แล้ว จากนั้นขึ้นฝั่งไป กsาดยิง คน ทั่วเมือง ฝั่งพระเอกเป็นนักการเมืองคนแก่ ส่งลูกน้องไปจัดการผู้ก่อการร้ายทีล่ะคน จนเหลือ คนสุดท้าย พระเอกจับเป็นมาทรมานก่อนจะ นำผู้ก่อการร้ายมาประหาร แขวนคอ หนังชื่อ คนบ้าฆ่าล้างเมือง หรือป่าว ผมจำชื่อไม่ได้ แต่หนังทำให้จิตตกได้อยู่ หนังแขกๆอะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่