หาครูสอนไวโอลินใกล้โรงเรียนแกลงวิทยสถาวร จังหวัดระยอง

อยากรู้ว่ามีครูสอนไวโอลินแถวโรงเรียนเรามั้ยคะ แล้วค่าสอนเดือนละเท่าไหร่รึยังไงคะ อยากเรียนที่บ้านครูอะไรอย่างงี้ค่ะแบบตัวต่อตัว วันจันทร์-ศุกร์เราอยากไปเรียนกับครูหลังเลิกเรียนถึง4โมง-1ทุ่มประมาณนี้ค่ะ เสาร์อาทิตย์ก็เรียนทั้งวันไปเลยแบบนี้ค่ะ แล้วไม่มีไวโอลินสามารถขอครูเล่นก่อนได้มั้ยคะเราอยากเรียนมากๆเลยค่ะตอนนี่เรากำลังขึ้นม4 มันคือความฝันเราเลยค่ะ เราอยากเล่นเก่งๆจนไปแข่งเราเป็นสายกิจกรรมไรงี้ค่ะ ╥﹏╥
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่