ช่วยด้วยค่ะ แหวนทองหายจากนิ้วทั้งที่ไม่ได้ถอดค่ะ

แหวนทองหายค่ะ วันที่3/5/2566 เมื่อวันที้2/5/2566 ตอนเช้าดิฉันได้ใส่แหวนไปทำงานแล้วก็ใส่ทั้งวันไม่ได้ถอดเลย ทำงานช่วงเช้า เที่ยงกลับมาบ้านแหวนยังอยุ่ ปกติตอนก่อนนอนจะถอดวางไว้บนโต๊ะเครื่องแป้งทุกวันแต่คืนวันที่ 2 ไม่ได้ถอดไว้ไส่ติดนิ้วแล้วนอน พอตื่นเช้ามามองดูที่นิ้วแหวนหายไปแล้วค่ะ  หาบนที่นอนก็ไม่เจอ หาทั้วบ้านก็ไม่มีเลยค่ะ รบกวนผู้รู้ช่วยด้วยค่ะ🙏🙏🙏 ทุกข์ใจมากค่ะ
เกิดวันอังคาร 14มีนาคม2532
ปีมะเส็ง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่