อายุไม่ถึง18ขึ้นเครื่องบินคนเดียวได้มั้ยคะ?

พอดีว่าเราต้อวการบินไปหาแม่ที่ป่วยที่กรุงเทพค่ะอาบอกจะจองตั๋วให้แต่เค้าสะดวกให้เราไปคนเดียวเราก็เคยนั่งรถทัวร์คนเดียวแล้ว แต่เครื่องบินเราไม่ทราบเลยค่ะ ต้องการไปหาแม่ด่วนมากเลยอาเราจ่ายค่าเครื่องบินให้เราด้วยค่ะ เราเกิด2550ค่ะไม่ทราบว่าสามารถนั่งขึ้นเครื่องคนเดียวไปได้มั้ยคะสอบถามค่ะ??? ปล.เราอยู่เชียงรายค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่