มีปัญหากับการยืนยันตัวตนในการล็อกอิน google ครับ

กระทู้คำถาม
เวลาเราล็อกอินบัญชี google มันจะมีการให้กดยืนยันใช่มั้ยครับ ว่าการล็อกอินนี้คือคุณบนแอพ youtube
แต่ของผมมันมีปัญหาตรงมันขึ้นเตือนบนแอพ yourube แต่พอกดเข้าไปแล้ว มันก็หมุนอย่างเดียวไม่ขึ้นให้กดยืนยันสักทีเลย
ก็เลยต้องยืนยันด้วย OTP

มันก็ล็อกอินได้แกละครับ แต่อยากให้มันกดยืนยันด้วย  youtube ได้เพราะมันรู้สึกสะดวกกว่า
พอจะมีวิธีแก้มั้ยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่