ชอบคนเวียดนามทำไงดีครับ

คือผมไปเจอสาวเวียดนามคนนึง ส่วนตัวผมไม่มีความรู้เรื่อง ทัศนคติ ที่คนเวียดนามมีต่อคนไทยเลย แต่คือผมสนใจเขา อยากรู้ว่าคนเวียดนามคิดไงกับคนไทยหรอครับ แล้วพวกทุนนิยม หรือ พวกการเงิน ความเป็นอยู่บ้านเขาต่างกับเรามากมั้ยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
คุยทำความรู้จัก ในฐานะเพื่อนเพื่อให้รู้จักเขาได้มากขึ้นไปก่อนก็ได้ค่า ตามลำดับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่