จาก ถนนจันทน์ไป เมืองทองธานียังไงครับ (ขึ้นทางด่วน)

พอดีดู google map บนเว็บแล้วงงมาก กดคนเดินทีไร มันชอบพาไปถนนปกติที่ไม่ใช่ทางด่วนทุกที

เวลาดูผ่าน มือถือนี่ดูไม่ค่อยเป็น เพราะเส้นมันทับกัน ไม่ได้บอกว่าไปทางแยกซ้ายหรือขวา ว่าไปป้ายไหน ไปไหนทีไรหลงทุกที แล้วก็วิ่งยาวมาก

เลยจะถามครับ ว่ามันต้องขึ้นแล้วไปเข้าป้ายไหนบ้าง กลัวไปผิดแล้วยาวเลย ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่