สอบถามบริการช่างติดตั้งจาก IKEA ใครเคยใช้บริการบ้างครับ

1.ถ้าเราซื้อสินค้าจากอิเกีย ซื้อ Online และซื้อที่ Shop แล้วเราต้องการใช้ช่างคือต้องไปติดต่อที่ไหนนะครับ
2. ช่างอิเกียจะเป็นช่างของ IKEA เลยไหมครับ หรือว่าเป็ย Partner อีกทีนึงนะครับ
3. พวกการรับประกันการติดตั้งออกโดย IKEA ไหมครับ ถ้าเกิดการแตกหักในระหว่างติดตั้ง
4. ราคาของการบริการช่าง คิดยังไงครับ 
หรือผมสามารถหาข้อมูลดูได้จากไหนบ้างครับ
ขอบคุณครับ ^^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่