[CR] พาชมดอกไม้ "หน้าร้อน" 🌸 สวย หวาน เท่ากับความฮอตของอากาศ ⛅🧡🌼🍂🏵️💮🌿

🎀 ช่วงนี้ อากาศเมืองไทยร้อนไปทั่วทุกภาค แม้แต่กรุงเทพฯ ⛅ ความร้อนทำให้หงุดหงิดง่าย ไม่ว่าคนหรือสัตว์ โรคพิษสุนัขบ้าก็มักจะระบาดในช่วงหน้าร้อนแต่ 🍀 ส่วนดีของช่วงฤดูร้อนคือ จะมีต้นไม้ที่ออกดอกสวยงามให้เราได้ชมความงามกันหลากหลายชนิด 🌼 โบว์จึงรวมดอกไม้หน้าร้อนสวยๆ มาให้ชมกันค่ะ!! 👇

เบื่อหน้าร้อน 🔥 อยากฟ้อนหน้าฮ้าน!! 🌸🤣🤣

แม้อากาศจะหม่นหมอง ⛅ แต่….. ก็ยังมี "ดอกไม้" 🌸 ที่สดใส 🥰😜

💚 พักสายตา 🧡 พักใจ 🧡 พักกาย 💛

ถ้าไม่ชอบดอกไม้ 🏵️ มาชอบหน้าเราก็ได้นะ 🧡🤣🤣

หน้าร้อนอะ Summer ⛅ แต่น่ารักเวอร์ๆ อะ ดอกไม้บ้านเรา 🧡💛💚🤣🤣🤣

วันนี้อากาศดี ⛅ ดีนะที่ดอกไม้ยังไม่ตาย 🤣🤣🤣

💋 ฉันแพ้ให้เทอทุกทาง...โอ้ ดอกไม้ 🌼

อบอุ่นกว่าคนข้างกาย 💛 ก็ดอกไม้นี่แหล่ะ!! 💮🍂

🇹🇭 อยู่ไทยจะมีแต่ความร้อน 🔥 แต่อยู่กับน้อนนน จะมีแต่ความรัก (รักดอกไม้) 🧡🏵️

หน้านี้หน้าร้อน 🌱 แต่ดอกไม้สวยและน่ารัก 💋⭐🍂

ท่ามกลางพื้นที่อันโหดร้าย 🌹 ยังมีดอกไม้ที่สวยงาม ดอกไม้ในธรรมชาติ 🌱🌿🍀

🌼 ข้างหลังมีดอกไม้ ในใจมีรักจริง ❤️🧡💚

🌾 ถ้าเธอเป็นแจกัน ฉันจะเป็นดอกไม้ 🌼☘️

⛅ ทนแดด ทนฝน อดทนหน่อยนะแก 🌼💛⭐

💋 ได้ดอกไม้น้องยังยิ้มหวานขนาดนี้ 🌷 ถ้าได้พี่มาอยู่ข้างกาย 🌷 น้องจะยิ้มหวานขนาดไหน 👍🤣🤣🤣

🎀 เธอเป็นเหมือนดอกไม้ป่า 🍂 สวยงาม ดุดัน และอิสระ🍀💚🌺

💮 จะเหี่ยวตอนไหนไม่รู้ ตอนนี้สวยก็พอ ⭐

🎀 หากเด็ดเจ้ามา คงได้ดอมดม 🌹 "เพียงชั่วคราว" หากปล่อยเจ้าไว้ บนต้นยืนยาว 🌹 ยังคงได้เชยชมต่อไป ❤️👍

🏵️ ดอกไม้ที่ว่างาม ยังไม่สู้หน้าบานๆ ของเราเลย 🌼🤣

🌿 ความงดงามของธรรมชาติ 🌱 ทำให้เราสุขใจได้เสมอ 💚🍀

ถ้าฉันจะร้าย 🌷 นั่งยิ้มในดงดอกไม้ ฉันก็ร้าย 💋🤣🤣

⭐ ไม่มีหรอกดอกไม้ 🍀 เพราะมันไม่ใช่สิ่งสุดท้ายที่ ฉันจะให้เธอ 🌺💛💋

🌸 ดอกไม้ที่สดใสกับหัวใจที่เบิกบาน 🥰

⭐⭐⭐ จะสิ้นเดือนเมษาแล้ว ขอมอบดอกไม้สวยๆให้กับเพื่อนๆชาวพันทิปทุกคนเลยนะ สดชื่น สบายตาสบายใจ ⛅ ตลอดปีตลอดไปนะค่ะ 💮🏵️🌷🌺🌼🌹

เพี้ยนดีออกเพี้ยนแบ๊วพาพันรดน้ำต้นไม้
ชื่อสินค้า:   ดอกไม้หน้าร้อน , ดอกไม้ , ชมสวน , สวน , จัดดอกไม้
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่