สวัสดี OR ... PTT OR .. เรามาช่วยนายแล้วนะ ผู้ถือหุ้นช่วยๆ กัน จะได้ไ รับ คนบนดอย 30 33 35 บาทได้บ้าง. กินร้านใกล้ๆ

กระทู้คำถาม
หลังกลับจาก  ที่ ประชุม tpi pl

เมื่อก่อน ปกติ..  ที่  ประชุม  tpipl

จะประชุม ตอนเย็น 

และ เปนงาน สังสรรค์ ประจำปี  ของ ผถห.

อาหารเช่น ข้าวหมกไก่   ก๊วยเตี๋ยว   ข้าวขาหมู

กระเพาะปลา 

ไอศครีม 

จะมารวมตัว สรรเสริญ    มากินและมีเจ้า คือ
คุณประชัย

แต่หลัง โควิด   ก็  งดๆ กันอยู่  

กับ ตลาดหลักทรัพย์ คงขอให้งดๆ 

ขนาด ปูนใหญ่  ยังไม่กล้าเลี้ยงขนาดนี้เลย 555

แต่ เดี๋ยว ถ้าผม เอาหุ้น เข้าตลาดนะ

ผมจะเลี้ยงแบบนี้ ละ  ไส้กรอก ลูกชิ้นทอด

เติมไม่จำกัด น้ำอัดลม  ขนกลับบ้าน ไปเลย

คนละขวด..  เพราะ มันลงบิล บ.   ไม่ใช้เงินผม

กินกันเยอะ ปันผล ปีต่อไป ได้น้อบนะ

หายไป หุ้นละ 0.02 สตาวค์

ปันผลเหลือ แค่  6 % 

....

เหมือน นักกินเมือง ที่ ออกนโยบาย มา

แจกๆ  ๆๆ พรรคนี้ 700  อีก พรรค 1000

อีกพรรค บอดเอาไป 3000 

พรรคนี้ บอกเอา  เหรียญไป 10000 เลย

ไม่ใช่เงินพวกมัน นิ   แน่จริงเอาเงิน ตระกูล

ตัวเอง มาแจกสิ ... 

...

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่