โดนล็อครหัสเกม 1 ไอดี ต่อ 1 เครื่อง มีวิธีแก้ยังไงครับ ?

คือเกม(hon)ที่เล่นมันให้ทุกคนเล่นเพียง 1 ไอดีต่อ 1 เครื่องครับ แต่ผมต้องการเล่นอีกไอดี
ผมลองลงwindowใหม่แล้ว มันก็ยังให้ใช้ไอดีเดิม ไม่รู้มันไปล็อคกับอะไรในเครื่องนะครับ
แต่มีคนเปลี่ยน hdd เป็น ssd แล้วสามารถล็อคอินไอดีอื่นได้ครับ
ซึ่งโน๊ตบุ๊คผมตอนนี้ ใช้ ssd อยู่ จะต้องทำยังไงถึงจะล็อคอินไอดีอื่นได้ครับ ต้องเปลี่ยน ssd ไหมหรือยังไงใครรู้ช่วยบอกทีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่