EMS ส่งของ 5 วันแล้วยังไม่ได้

ปกติเราก็ส่งของกับไปรษณีย์อยู่แล้วนะคะ ส่วนใหญ่ก็ 1-3 วันถึงค่ะ แต่นี้เราส่งไปที่ไปรษณีย์ถลาง(ไม้ขาว) ภูเก็ตอะค่ะ ของขึ้นว่าถึงไปรษณีย์ตั้งแต่วันอาทิตย์แล้วค่ะ วันนี้ก็พฤหัสแล้วค่ะ ยังไม่ขึ้นสภานะรอนำจ่ายเลยค่ะ ติดต่อ 1545 ไว้เบื้องต้นแล้วค่ะ เค้าบอกจะติดต่อให้แล้วจะแจ้งอีกทีให้กลับผู้รับค่ะ ซึ่งผู้รับยังไม่ได้รับการโทรกลับเลยค่ะ คือเราต้องรับใช้ของค่ะ ทำยังไงได้บ้างคะ  เลขพัสดุ ED494989281TH
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่