ต้องผ่าตัดทำบายพาสหัวใจ จะผ่านศึกนี้ไปได้ไหมครับ

อยากรบกวนลูกๆหลานๆหรือผู้รู้วิชาโหราศาสตร์ในกลุ่มนี้ด้วยครับ
วันนี้ผมได้ตรวจพบเส้นเลือดหัวใจตีบ2เส้น และตันอีก1เส้น
มีนัดวันอังคารนี้เพื่อจองคิวผ่าตัดที่รพ.ประจำจังหวัด 
มีความกังวลอยู่ เพราะเปนการผ่าตัดใหญ่ การผ่าตัดนี้
จะผ่านไปได้ด้วยดีไหมครับ ผมจะรอดไหม ดวงมีเคราะห์
ถึงฆาตหรือยัง ถ้าเลือกได้ผมควรผ่าก่อนหรือหลังวันเกิด
จึงจะลุล่วงไปได้ด้วยดี ขอรบกวนช่วยแนะนำผมด้วยครับ

เกิด  ศุกร์ 15 กรกฎาคม 2509
เวลา  23.53 น. ที่กรุงเทพ
ปีมะเมีย ขึ้น13ค่ำ เดือน8

ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่