ถามหาโรงแรมเวลาไปงานอีเวนต์ CGM48

อยากถามเพื่อนๆ ที่เป็นคนกรุงเทพฯ หรือจังหวัดอื่นๆ ว่าเวลาไปงานอีเวนต์ CGM48 นี่พักโรงแรมกันบ้างครับ รบกวนแนะนำหน่อยครับ ขอที่ราคาพอรับได้ ดี ไม่น่ากลัวครับ (ลองยกตัวอย่างของแต่ละเรตมาก็ได้ครับ) เดาว่าน่าจะอยู่ใกล้สถานที่จัดงาน

รบกวนช่วยตอบด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบครับ
แสดงความคิดเห็น