fromis_9 ไม่มีไลน์อัพคัมแบคของ HYBE ในครึ่งปีแรกแล้ว แปลว่าอาจจะเลื่อนไปครึ่งปีหลังเหลือคัมแบคปีละครั้ง แล้วรึเปล่าครับ

กระทู้คำถาม
ตอนนี้ไลน์อัพกลุ่มที่ทยอยๆคัมแบคในครึ่งปีแรก
มีแค่ seventeen enhypen le sserafim
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เดาไว้ช่วง ปลาย พ.ค เร็วสุด ช้าสุดก็ภายในเดือน มิ.ย ค่ะ(ครบ 1ปีพอดีหลังเพลงล่าสุด) มันทางโล่ง เฉพาะในค่ายนะคะ (ยังไม่นับ น้องๆนิวจีนที่มีข่าวลือจะปล่อยพรีลีลิสต์เดือน มิ.ย ซึ่งไม่ใช่ปล่อยอัลบั้มบั้ม และเหมือนค่ายออกมาปฏิเสธแล้วด้วย)

// ส่วนปีนี้จะคัมแบคกี่ครั้งก็ตอบไม่ได้หรอก ตอนนี้ ขอแค่ให้ อัลบั้มเต็มที่ทำทุกอย่างเสร็จหมดแล้ว ปล่อยออกมาก่อน และถ้าคัมในช่วงมิ.ย ก็มีสิทธิ์จะคัมอีรอบได้ในปีนี้ค่ะ เพราะปีที่แล้ว คัม2ครั้งห่างกันแค่ 5เดือนเอง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่