อาการป่วยแปลกๆ

ขอสอบถามครับ ผมมีอาการเป็นไข้ง่ายเป็นมาตั้งแต่ต้นปีแล้วครับ คืออาการก็จะมีอยู่ว่า สามวันดีสีวันไข้
คืออยู่ดีๆก็ไข้ขึ้น40องศามีอาการปวดหัว ต้องกินยาแก้ไข้กับยาพาราประจำครับ พอหายแล้วประมาณ2วัน ก็เริ่มมีอาการหนาวสั่นนำมาเลย แล้วก็ตัวเริ่มร้อน ก็เป็นแบบนี้อยู่ประจำเลยครับ ยิ่งตั้งแต่ต้นเดือน01,04,2023เป็นต้นมา ก็เป็นหนักเลยครับ
ท่านใดพอทราบช่วยบอกทีครับ หมอโรงบาลก็ให้แต่ยาพารา รักษาไม่หายสักทีเลยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่