โน๊ตบุ๊ครุ่น Dell vostro กับ Dell inspoiron ใช้พัดลม cpu เดี่ยวกันได้ไหมครับ?

ผมอยากรู้ว่า พัดลม cpu ของ dell vostro กับ dell inspoiron ใช้พัดลม cpu เดี๋ยวกันได้ไหมครับ เพราะพัดลม cpu โน๊ตบุ๊คผมหัก 1 ใบ กำลังจะหาเปลี่ยนแต่หาของ dell inspoiron 5468 ไม่เจอครับ เจอแต่ของ vostro เลยอยากรู้ว่ามันใช้พัดลมอันเดียวกันได้หรือป่าวครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่