ประเทศสวีเดนให้ทาครีมไปโรงเรียนได้มั้ยคะ?(ช่วยตอบทีนะคะT^T)

คือแม่ชอบบอกว่าไม่ให้ทาครีมไปโรงเรียนค่ะ เพราะที่โรงเรียนอาจมีคนแพ้ส่วนผสมจากครีมพวกนำ้หอมไรประมาณนี้เยอะเลยสั่งห้าม แต่หนูเป็นคนผิวแตกง่ายมากค่ะเลยต้องทาครีมไม่ให้ผิวแตกบางคนอาจนึกคิดว่าหนูอยากสวยไม่ใช่นะคะ5555 นึกสภาพลายตุ๊กแกออกมั้ยคะหนูเป็นประมาณนั้นแหละค่ะ ที่ตั้งคำถามกระทู้คือไม่รู้จริงๆว่ามันเป็นกฎ หรืออะไรยังไงค่ะ(ช่วยตอบด้วยนะคะ🙏🏻🙏🏻)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่