ผู้ช่วยพยาบาลกับคณะที่เรียนอยู่ตอนนี้ เลือกอะไรดี

คือต้องบอกว่าเราเรียนนิติศาสตร์มา 2ปีเเล้วค่ะกำลังจะขึ้นปี3 เเต่มีเรื่องกลุ่มใจว่าจบมาจะมีงานทำไหม เลยศึกษาเกี่ยวกับการเรียนผู้ช่วยพยาบาล ที่มอพายัพระยะเรียน1ปี  ลังเลมากเลยค่ะกลัวว่าจบมาจะไม่มีงาน ควรคิดยังไงดีคะในนี้ความสับสนเเบบนี้หลักสูตรนิติศาสตร์ป.ตรี4ปีค่ะเเต่ผู้ช่วยพยาบาล1ปีเเต่ค่าใช้จ่ายโหดจริงค่ะไม่รู้เลยควรไปต่อหรือจะเริ่มใหม่🥲
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่