สอบถามเกี่ยวกับการสอบสัมภาษณ์ทางออนไลน์ม.คริสเตียนค่ะ66

เราเลือกสาขาออกแบบกราฟิกและมัลติมีเดียค่ะ ต้องมีการแนะนำตัวเป็นภาษาอังกฤษไหมคะ
เราแทบจะเตรียมตัวไม่ทันเลยไปถามรุ่นพี่ที่เรียนพยาบาลเขาบอกว่าเขาแนะนำตัวเป็นภาษาอังกฤษ ความสามารถพิเศษงานอดิเรกแบบคร่าวๆ
แต่เรามีเวลาเตรียมตัวน้อยมากค่ะเลยอยากถามคนที่มีประสบการณ์มาบอกหน่อยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่