เที่ยวสิงคโปร์โดยไม่มีผู้ปกครองได้มั้ยคะ?

สวัสดีค่ะ เราจะมาถามตามหัวข้อด้านบนเลยค่ะ คือว่าเรากับเพื่อน(อายุ16ทั้งคู่)เเพลนกันว่าจะไปสิงคโปร์ช่วงต้นเดือนหน้า(พ.ค.)
เเต่พอลองresearch เเล้วเรื่องโรงเเรมต้องอายุ18+หรือไม่ก็21+ ก็เลยอยากรู้ว่ามีโรงเเรมไหนมั้ยที่เด็กอายุ16เช็คอินเองได้ เเล้วก็เรื่องเอกสารยินยอมให้บุตรเดินทางต้องเเปลเป็นอิ้งมั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่