มีบัตร แฟนมีต แบมแบม ค่า

งานแฟนมีต แบมแบม (เป็นงานของโตโยต้า) จัดที่พารากอนฮอลชั้น 5 วันที่ 13 พ.ค.66 เวลา 18:00-19:30 น. งานเอกซ์คลูซีฟมากๆ มีแฟนๆเข้าร่วมแค่ 1,000 คน หลัง 17:00 น. ของวันที่ 6 เม.ย. ทักมานะคะถ้าบัตรยังอยู่จะให้ฟรีค่ะ อย่าเกินเวลาที่แจ้งนะคะบัตรต้องยืนยันสิทธิ์ก่อนเข้างานค่ะ ขอคนที่เกิดเดือน เมษายนน่ะ เราจะให้เป็นของขวัญวันเกิดค่ะ  บัตรมีแค่ใบเดียวเท่านั้นนะคะ

ปล. ไม่ใช่มิจฉาชีพเด้อแกรเรามีตัวตนที่สวยงามมาก 555 หยอกๆ

*** ย้ำว่า มีเวลายืนยันสิทธิ์ถึงแค่ 17:59 น. นะคะ หลัง 17:00 น. ทักมาค่ะ ส่วนตัวคิดว่าคงไม่ไปและถ้าให้คนในครอบครัวหรือคนรู้จักไปแล้วเค้าไม่สะดวกเราก็อยากให้แฟนคลับ ติ่งหรือเรียกว่าอะไรก็แล้วแต่ได้ไปกันค่ะ

❌มีน้องผู้โชคดีรับไปแล้วนะคะ❌
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่