แมลงบุกห้องครัว ขอถามตัวนี้คือแมลงอะไร มีวิธีกำจัดเปล่าครับ

แมลงบุกห้องครัว ขอถามตัวนี้คือแมลงอะไร มีวิธีกำจัดเปล่าครับ

พอดีเพิ่งสร้างห้องครัว ผนังใช้เป็นไม้ HMR+ติดลามิเนต ทำเสร็จได้เดือนเดียวสังเกตุเห็นตัวเล็กๆ เดินบนผนังเยอะมาก อยากทราบว่านี่คือตัวอะไร ใคร

พอรู้วิธีกำจัดบ้างครับ ตอนทำเสร็จใหม่ๆ เจอมดเดินเป็นทางเลยวางซันเจียตอนนี้มดหายไปเจอตัวนี้แทนมีเยอะมากครับ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่