กระรอกหาย?🥺

กระทู้คำถาม
กระรอกหายวันนี้วันที่2แล้ว วันก่อนตอนเที่ยงเราปล่อยกระรอกขึ้นต้นไม้ที่เขาขึ้นประจำที่บ้านแล้วก็จะกลับมาเองทุกครั้งไม่เกิน6โมงเย็น แต่เมื่อวานเราไปตลาดแล้วน้องยังไม่ลงจากต้นไม้ความผิดพลาดของเราเอง เราชะล่าใจเราไม่ได้เปิดประตูห้องไว้ให้น้อง เราคิดว่าถ้าน้องลงมาไประตูไม่เปิดน้องคงขึ้นต้นไม้อีก พอกลับจากตลาดค่อยเรียกกลับมาห้องใหม่ก็ได้ แต่พอกลับมาจากตลาดเรียกยังไงก็ไม่มีวี่แววเลยคะ ทั่งเอาของกินมาล่อ ก็ไม่มีวี่แววน้องคะ จนถึงตอนนี้ก็ยังไม่มีวี่แววคะ น้องจะกลับมามั้ยคะ กลัวน้องจะเจออันตราย กลัวน้องหากินเองไม่เป็นคะ เพราะเลี้ยงน้องตั้งแต่น้องได้10กว่าวันจนน้องโตได้4เดือน คิดถึงน้องมากเลยคะ🥺
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่