Mitsubishi Electric รุ่นMSY-GT30VF กับ Carrier X inverterPlus

อยากสอบถามหน่อยครับ ระหว่าง 2 ตัวนี้เคยมีท่านไหนใช้บ้างไหมครับ
พอดีจะเปลี่ยนแอร์ตรงห้องนั่งเล่นครับ ไม่มีความรู้ทางด้านแอร์เลยครับ
ซึ่งเท่าที่อ่านมาคนก็จะเชียร์ mitsu carrier daikin 
พอดีช่างมาล้างแอร์แล้วแนะนำ mitsuรุ่นMSY-GT30VF มาครับซึ่งได้ไปดูข้อมูลแล้ว
ราคาค่อนข้างแรงพอสมควร ถ้าเปรียบเทียบกับ Carrier  แล้วก็เรื่องประกันคอมเพลซเซอร์อีก
ขอความคิดเห็นจากทุกท่านด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่