เจาะหูมานานแล้วสามารถใส่ตุ้มหูของปลอมได้มั้ยค่ะ

กระทู้คำถาม
เราเจาะหูมาเกิน10ปีแล้วค่ะ รูยังไม่ตันทีนะคะ เพราะใส่ก้านเอาไว้ เราไปเห็นตุ้มหูราคาถูกๆน่ารักๆประมาณ20 ก็น่าจะคิดว่าเป็นของปลอมนะคะ  มันมีทั้งแบบก้านพลาสติกกันก้านเหล็ก แต่เราไม่กล้าใส่  กลัวมีผลภายหลังเพราะเป็นของปลอม  เราเลยอยากรู้ว่าจริงๆมันใส่ได้มั้ย  เจาะมานานแล้วมีผลรึป่าว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่