สตรีม 2 เครื่อง เปิดดเพลงที่เครื่องยิงสตรีมได้ไหม?

ผมขอสอบถามเกี่ยวกับการสตรีม 2 เครื่อง หน่อยได้ไหมครับ สมมุติว่าเราต่อการ์ดแคปเจอร์ส่งสัญญาณไปที่เครื่องยิงสตรีมเรียบร้อยแล้วเนี่ย เวลาผมจะเปิดเพลงต้องเปิดที่เครื่องเล่นเกมเท่านั้นหรอครับหรือว่าสามารถเปิดที่เครื่องสตรีมได้ด้วย ที่ผมจะสื่อก็คือเวลาเราเล่นเกมใช่มั้ยครับแล้วผมอยากเปิดเพลงขณะเล่นเกมอยู่แต่ผมไม่อยากพับจอเครื่องเล่นเกม ผมสามารถหันไปเปิดเพลงในเครื่องสตรีมแทนได้ไหมครับ จอเครื่องเล่นเกมมันจะพับมั้ยครับแล้วมันจะมีเสียงมั้ยครับ  และเพลงที่ผมเปิดคนดูสตรีมผมจะได้ยินเสียงเพลงด้วยมั้ยอ่ะครับ 🙏🏻

แสดงความคิดเห็น