กรีสสส นี้คือข่าวดีที่สุดในปีนี้ของผมเลย อนิเมะ CCS : Clear Card ภาค 2 มาแล้ว

ผมเลื่อนเฟส แล้วเจอเพจโพสอันนี้ และหวังว่าไม่ใช่เมษาหน้าโง่นะ คงไม่เล่นมุกโกหกอะไรแบบนี้นะ ได้โปรดดดดด คือผมรอคอยนานมากกกกก จนลืมไปเลย และคิดไปเองด้วยว่า คงไม่ทำต่อละมั้ง และเวลาเจอเพจนี้โพสอะไรก็ตาม ทุกๆครั้งผมจะแอบเศร้าใจเสมอ เพราะมันนานมากๆ ไม่รู้จะมีภาคต่อไหม ผมย้อนไปดูกระทู้ที่ผมตั้ง พูดคุยเกี่ยวกับภาคแรกนี้ตั้งแต่ปี 2561 เลย นี้ปี 2566 แล้ว ห่างหายไป 5 ปีเลย ผมนึกว่าจะเลิกทำแล้วนะ ผมดีใจมากๆครับ การ์ตูนสาวน้อยเวทย์มนต์ที่ผมชอบที่สุด มีภาคต่อแล้ว

ผมบอกตรงๆนะ ตั้งแต่จบอนิเมะภาคแรกไป ผมไม่ติดตามอ่านสปอยมังงะเลยครับ ถ้าจะติดตาม ผมจะรอมังงะจบอย่างเดียวเลย ปัจจุบันยังไม่จบนะครับ แบบนี้เดี๋ยวใกล้ๆมาต้องย้อนไปดูหน่อยนะ น่าจะลืมๆไปบ้างแล้ว 55555

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่