สอบถามที่พักแถวอ่าวนาง ที่ไหนโอเค

สอบถามที่พักแถวอ่าวนางค่ะ ที่ไหนโอเค เราไม่มีรถส่วนตัว ใช้เดินเอา เลยอยากได้ที่มี shuttle bus หรือเดินใกล้แหล่งของกินที่เที่ยวได้
และก็งบประมาณไม่อยากให้เกิน 1,600 บาทต่อคืนค่ะ

ที่ดูๆไว้สามที่จะเป็น
1.krabi aquamarin resort (ไม่ค่อยเห็นรีวิวเท่าไหร่)
2.holiday style ao nag resort (ตอนแรกว่าจะจองที่นี่ แต่เห็นรีวิวแล้ว เลยมาขอถามความเห็นเพิ่มเติมค่ะ)
3.centra by centara phu pano resort (ชอบที่นี่ แต่ไกลไปนิด ไม่รู้มี shuttle bus ไหม)

แนะนำเพิ่มเติมได้เลยนะคะ ขอบคุณค่ะ🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่