ผูกเชือกรองเท้าให้แฟนผู้ชายแฟนไหมคะ

เมื่อวันก่อนที่ผ่านมาไปเดินตลาดกับแฟน แล้วเชือกรองเท้าเขาหลุดเขาเลยหยุดแล้วก็ผูก ทีนี้มันหลุดรอบสอง เราก็เลยผูกให้เขาแทน เขาดูเหมือนจะเขิลๆหน่อย มาวันนี้เขามาบอกเราว่าคิดยังไงถึงผูกเชือกรองเท้าให้ เพราะเขาไม่เคยเห็นผู้หญิงที่ไหนผูกเชือกรองเท้าให้ผู้ชาย ก็เลยอยากถามค่ะว่าผูกเชือกรองเท้าให้ผู้ชาย แปลกหรอคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่