หางานพาร์ทไทม์ ทำงานระหว่างเรียน หางานทำ

อย่างที่เรียนไว้ตามหัวข้อกระทู้ที่ตั้งไว้ คือช่วงพักการศึกษา/ปิดเทอมตัวผมเองอยากทำงานหารายได้เสริมไว้ใช้ระหว่างเรียนซึ่งทางมหาวิทยาลัยก็ปิดเทอมเกือบๆ3เดือน เลยไม่อยากปล่อยเวลาให้เสียไปอยากหางานทำทั้งช่วยแบ่งเบาภาระครอบครัวและจะได้หาประสบการณ์ชีวิตเพิ่มด้วย 
พี่ๆหรือมีบริษัทไหนแนะนำงานให้บ้างครับ ช่วงเสร็จภารกิจจากการเรียนก็ประมาณ30เมษายน66 เป็นต้นไปเลย ขอพื้นที่ทำงานในเขตกทม. สมุทรสาคร นะครับใกล้ที่พักใกล้บ้านครับ ขอบคุณทุกคำแนะนำล่วงหน้านะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เซเวน เป็นไง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่