ใครเคยเป็นโรคลมชักแล้วกินคีโตหายบ้างครับ

เป็นลมชักอยู่และเคยผ่าตัดที่หัวแล้ว และกินยาอยู่ตลอด เป็นมาเกือบ 20 ปีแล้ว ยังมีอาการเหม่อ อยู่ และเกร่งเป็นบางครั้ง  4 เดือน จะเป็น 3 -4 ตรั้ง( ฟังจากที่แฟนบอก เป็น แล้วไม่รู้ตัว แฟนบอกตลอด) กินยาก็ยังเป็นอยู่เลย ผม เคยอ่านหนังสือ เกี่ยวกับการรักษา โรคลมชัก สำหรับผู้ที่ดื้อยา หรือรักษาไม่ดีขึ้น ให้กิน อาหาร แบบ keto  เลยสงสัย ใครเคยใช้วิธี นี้ รักษา แล้ว อาการ เป็นอย่างไร  ดีขึ้นไหม ปัจจุบัน  อายุ 53 แล้ว เป็นตั้งแต่เรียน มหาลัยแลัว  ใครพอจะทราบ บ้างช่วยตอบข้อสงสัย นี้หน่อยนะครับ  ขอบคุณครับผม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่