Tsurune the movie มีฉายที่ major ทุกสาขามั้ยคะ?

เเพลนว่าจะไปดูที่ major เซ็นทรัลอุบลเเต่พอดูในเว็บหรือเเอปมันไม่มีรอบฉายเลยค่ะ😭😭มันยังฉายอยู่ใช่มั้ยคะจะสองอาทิตย์เเล้ววๆเเบบว่าเรทติ้งไม่ค่อยจึ้งเท่าไหร่หรือบ้านเรามันอยู่ชนบทคะ?5556555555555 เซ็นอุบลยังฉายม้ายยย วอนผู้รู้ผู้เข้าใจโปรดเเถลงไขเพื่อไม่ให้โลกถูกทำลายเพื่อสันติภาพของโลก มูซาชิ ........เเหะ ช่วยด้วยค่ะ🙇🏻‍♀️
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่