ใช้ bha แต่สิวไม่ดัน

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยค่ะ เราใช้bhaยี่ห้อนึง หวังจะให้ดันสิว ผิวจะได้เนียน แต่ว่ามันไม่ดันเลยค่ะ หน้าก็เหมือนเดิมทุกอย่าง สิวอะไรก็ยังอยู่ที่เดิม ไม่ได้ดีขึ้น แต่ก็ไม่ได้แย่ลงนะคะ สกินแคร์อื่นเราก็ใช้มอยซ์เจอร์ไรเซอร์ กับกันแดดปกติค่ะ ตัวbhaเราใช้วันเว้นวันมา 1 เดือนแล้วค่ะ มีใครพอทราบมั้ยคะว่าทำไมมันเหมือนจะไม่มีผลกับหน้าเราเลย หรือมีใครเป็นเหมือนเรามั้ยคะ bha2% ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่