สงสัยขอถามว่า ถ้าประเทศไทย มีพื้นที่ตามนี้ เราจะทำการประมงได้ดีมากขึ้น และ

คนเหนือจะไปเที่ยวทะเล ได้ใกล้มากขึ้น ใช่ไหมครับ?

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 14
รักษาผืนดินที่มีอยู่ให้รอดจากคนจีนก่อนเถอะครับเห็นในข่าวไหมคนจีนกว้านซื้อที่แถวเชียงใหม่ทำหมู่บ้านจัดสันตั้งหลายอำเภอ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 2
คิดมากไปครับ ..

รักษาไอ้ที่มีตอนนี้ เอาไว้ให้ตลอดเถิด

หลายครั้งแล้วที่โดนรุก แบบไม่โต้ตอบ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่