ถุงแตกหลั่งใน กินยาคุมภายใน2ชั่วโมงจะท้องมั้ย

คือตอนนี้กลัว และกังวล ขั้นสุดขีด! คือถุงแตกหลั่งในวันที่ 21 แต่เหลือเวลาอีก 2 วันจะครบกำหนด 7 วันที่เลือดควรจะออก เรียกว่าประจำเดือนได้ไหม? เอาเป็นว่าครบกำหนดเลือดจะออกอะแหละ แล้วถ้าเลือดไม่ออก คือตั้งครรภ์หรอ หรือต้องรอให้ครบ2 อาทิตย์แล้วตรวจ **ปล. เดือนนี้กินยาคุมฉุกเฉินไปแล้วครั้งนึง รวมครั้งนี้ =2 เมนส์ก็มาไปแล้วเมื่อต้นเดือน เม็ดแรก มีเลือดออกปกติ ไม่หลั่งใน แต่ไม่ป้องกัน กลัวเลยกิน ถ้าเลือดไม่ออกจะเกี่ยวกันไหมที่ เมนส์มันมาไปแล้วแถม กินยาไปแล้วเลือดออกมาครั้งที่2 ต่อจากเมนส์ด้วย 🚫แล้วถ้าท้องจริงๆ ควรทำยังไง เพราะยังไม่พร้อมเลย ตรงๆจากใจไม่อยากให้ลูกลำบากอยากเอาออกอยากมีตอนที่พร้อมจริงๆ 🚫 บางคนอาจจะว่าเราว่าเป็นวัยรุ่นใจแตกก็ได้นะคะแต่อย่าลืมโลกมันเปลี่ยนไปแล้ว มันเป็นสมัยใหม่ ที่วัยรุ่น อายุเท่านี้มันมีเรื่องแบบนี้ก็เป็นธรรมดา แต่หนูไม่ได้ ตั้งใจที่จะให้มันเป็นแบบนี้นะคะ หนูเองก็ไม่ได้อยากฆ่าใครแต่ทั้งนี้ทั้งนั้นก็ต้องเอาอนาคตของตัวเองไว้ก่อนถ้าพร้อมเมื่อไหร่คิดว่าค่อยมีก็ได้ อยากให้ลูกมีพร้อมทุกอย่าง แบบที่ไม่ต้องเป็นเหมือนหนูทุกวันนี้ที่ไม่มีพร้อมในบางอย่าง ไม่อยากให้ลูกเป็นแบบตัวเอง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่