ต้ากับปอนด์ในเรื่องพี่นาคนี้มีโอกาสจะได้เล่นคู่กันไหมคะ?

คือเราอยากรู้ว่าต้ากับปอนด์นี้มีโอกาสจะได้เล่นคู่กันไหมคะ เพราะแต่ละภาคที่ออกมา กระแสของทั้งคู่ค่อนข้างที่จะดีเลย เราคิดว่าถ้าเอา2คนนี้มาเล่นคู่กันก็น่าจะดีนะคะ เพราะฐานแฟนคลับของทั้ง2ก็ค่อนข้างเยอะอยู่ แถมเคยมีกระแสจิ้นทั้ง2มาด้วย แต่แบบก็ไม่ต้องถึงขั้นเอาเป็นคู่หลักก็ได้ คู่รองก็ได้ เพราะเรารู้สึกว่า2คนนี้เคมีก็น่าจะเข้ากันได้พอสมควรเลยนะคะ ถึงแม้คู่นี้จะผ่านมานานแล้ว เราว่าถ้าเอากลับมาคู่กันอีกกระแสน่าจะค่อนข้างแรงเลยนะคะ ก็อย่างที่ว่าอะค่ะ ฐานแฟนคลับเขาก็มี แถมคนก็ตั้งตารอคู่นี้ด้วย ถ้าผิดพลาดตรงไหนบอกเราได้เลยนะคะ ขอให้ใช้คำสุภาพนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่