DRAGON BALL XENOVERSE 2 เข้าเกมไปแล้วทำอะไรไม่ได้เลย ปี 2023

พอดีผมเพิ่งจะเริ่มมาเล่นเกมนี้และพอซื้อมาโหลดเสร็จเข้าเกมเลือกตัวละครแต่งตัวเสร็จเรียบร้อยพอมันให้คุยกับตัวละครเนื้อเรื่องคุยเสร็จมันไม่วาร์ปไปให้เล่นสตอรี่เนื้อเรื่องอะครับเลยเดินวนไปวนมาในmapโหมด offline ที่ตั้งใจจะมาเล่นก็บอกว่าปิดให้บริการไปแล้ว ก็เลยคิดว่าอาจจะต้องเล่นให้ปลดก่อนเลยกลับไปหาตัวละครเนื้อเรื่องมันก็ขึ้นข้อความเฉยๆไม่มีวาร์ปไปไหนเลย ตอนนี้ปี 2023 เกมมันยกเลิกให้บริการแล้วหรอครับ ช่วยบอกวิธีหรือถ้ามันปิดจริงๆก็บอกหน่อยนะครับหรือมีวิธีแก้ก็ส่งมาเลยนะครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่