ทุกข์ใจมากค่ะ ซื้อ Samsung S23 Ultra มาแล้วกล้องมีปัญหา ทางซัมซุงจะให้แกะเครื่องอย่างเดียวเลย ทั้งๆที่มีประกันแคร์พลัส

ขอบคุณค่ะ ได้รับการแก้ไขเรียบร้อยแล้วค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 19
คือถ้ามันเสียจากการที่เราทำมันเอง อย่างนี้โอเครค่ะ สมควรแกะ

แต่ถ้าซื้อมาไม่ถึงเดือนแล้วพังเองโดดยที่ลูกค้าไม่ได้เป็นคนทำ แต่ต้องมาแกะ อย่างนี้ไม่โอเคร นะคะ
ความคิดเห็นที่ 8
การแกะเครื่องสมัยนี้ไม่เลวร้ายครับ สามารถเปลี่ยน part ได้เป็นชิ้นๆเลย
หรือถ้าไม่สบายใจเปิดโหมดเครื่องบิน ให้บินลงมาจากชั้น 3 เลยครับ จะได้ใช้แคร์พลัสได้เต็มที่
ความคิดเห็นที่ 6
อุ๊ยยย แล้วทำไมเหล่า Blogger ที่ได้รับค่าตอบแทนในการรีวิว
ถึงรีวิวรุ่นนี้ออกมาดีจังเลยล่ะเจ้าคะ  

ขุ่นพระ!! นางพญาเม่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่